Hanyar tantance ingancin dutse ma'adini

Matsakaicin kauri na dutse ma'adini shine gabaɗaya 1.5-3cm.Dutsen ma'adini an yi shi ne da 93% ma'adini da guduro 7%, taurin zai iya kaiwa digiri 7, juriya mai sauƙi, mai sauƙin tsaftacewa, na wani dutse mai nauyi.Zagayowar sarrafa dutsen ma'adini yana da tsayi, galibi ana amfani da shi don yin teburin majalisar, dutsen ma'adini da aka yi da teburin majalisar yana da kyau kuma yana da karimci, mai sauƙin kulawa, amma kuma yana da ƙarfi sosai, ya shahara sosai ga masu amfani.

dutse quartz - 1

Dutsen Quartzteburin dafa abincifarashin

Farashin ma'adini dutse countertop kitchen ne yafi alaka da gama da taurin ma'adini dutse,.Idan matakin ƙarshe da taurin ya fi girma, farashin ya fi tsada.

dutse quartz - 2

Yadda za a bambanta dutsen quartz mai kyau da mara kyau

Ƙarfin dutsen ma'adini ya dogara da matakin ƙarewarsa.Ƙananan digiri na ƙarshe zai sha launi, saboda ana amfani da dutsen ma'adini don yin countertop, yana da wuya a guje wa soya miya, mai dafa abinci irin ruwan launi.Idan yana da sauƙin ɗaukar kutsawar launi a cikin saman aikin, saman zai zama fure, yana da muni sosai bayan amfani na ɗan lokaci.Hanyar ganewa ita ce ɗaukar alamar a kan teburin dutse ma'adini 'yan bugun jini, bayan 'yan mintoci kaɗan don gogewa, idan za ku iya shafa mai tsabta a madadin santsi yana da kyau, kuma ba zai sha launi ba.In ba haka ba, kar a saya isa.

dutse quartz - 3

Taurin shine maƙasudi mai mahimmanci don dutsen quartz ya cancanci.Taurin ya dogara da juriya don ganowa, saboda ma'adini na ainihi yana da wuyar gaske, ƙarfe na yau da kullun ba zai iya karce shi ba.Kuna iya tambayar maigidan wani abu na gefen kuma ku karce da wukakensu na ƙarfe.Idan za mu iya zana alama, kuma akwai a kan foda a bangarorin biyu na alamar, wannan yana nufin dutsen quartz na ƙarya.Dutsen quartz na gaske yana da wahala a yanke shi da wuka na ƙarfe kuma za a bar alamar sawa kawai da wuka.

dutse quartz - 4

Ma'adini dutse countertop kula  

Kodayake taurin dutsen ma'adini yana da girma sosai, baya jure zafi musamman.Yana iya jure yanayin zafi na digiri 300 a ƙasa.Idan a sama, yana iya haifar da nakasar countertop da fashewa.Don haka bai kamata tukunyar miya ta kasance a kan tebur ba kai tsaye lokacin da aka kashe wuta.

Bugu da kari, bai kamata mutum ya tsaya kai tsaye kan teburin majalisar ba, wanda zai iya zama rashin daidaituwa saboda damuwa da ke haifar da tsagewar countertop.


Lokacin aikawa: Agusta-20-2021