Gyara ba abu ne mai sauƙi ba a yanzu.Daga zaɓin kayan abu zuwa shigarwa, yana ɗaukar tunani mai yawa.Ba a ma maganar adon gidan gabaɗaya, ko da ƙaramin ɗakin dafa abinci yana buƙatar kuzari da lokaci mai yawa don gyarawa..Ba wai ban san cewa lokacin shigar da kabad ba, ya zama dole don pad abubuwa!
Ana gyare-gyaren kicin, kuma rabon kabad ɗin ya kamata ya zama babba.Kyakkyawan majalisar za ta fi jin daɗi idan muka yi amfani da ita a nan gaba.A zamanin yau, yawanci mukan zaɓi mu keɓance kayan aikin dafa abinci.A wannan lokacin, lokacin da ma'aikata suka zo don girka, za su iya tambayarka ko za a sanya allunan katako ko ƙwanƙwasa ƙarfe a ƙasan teburin.A gaskiya wannan duk wajibi ne, don haka kada ku ruɗe.
Duk da cewa kabad ɗin da ke cikin ɗakin dafa abinci na da kyau ta fuskar kwanciyar hankali, amma a wasu lokatai ana saran hakarkari ko manyan ƙasusuwa a kan teburin, idan babu wani abu a ƙarƙashin teburin da za a kwantar da shi, yana da sauƙi a farfashe shi.Idan ya karye, za a kashe makudan kudi don gyarawa da sake shigar da shi.Yana da kyau a kashe abubuwa a gaba lokacin shigarwa.
Ina jin tsoron irin waɗannan abubuwan mamaki, don haka lokacin shigar da kabad, yawanci ina sanya wani abu kaɗan a ƙarƙashin countertop.Zai iya zama tube na ƙarfe ko allunan katako.Wadannan guda biyu sune aka fi amfani dasu a halin yanzu, kuma tasirin ba shi da kyau.Tabbas, waɗannan kayan biyu har yanzu suna da halayen nasu, ya dogara da yadda kuke son zaɓar?
Menene riba da rashin amfani da sandunan ƙarfe?
Amfani: Domin shi kansa kicin yana da ɗanɗanar ɗanɗano, akwai yawan haɗuwa da ruwa, ko wanke kayan lambu ne ko dafa abinci, ana iya samun ɓarkewar ruwa, kuma tarkacen ƙarfe na ƙarfe ne, don haka za su sami juriya mai kyau na lalata. .Tasirin, haɗe tare da ingantacciyar rubutu mai ƙarfi, ba zai lalata ko karya ba ko da ya shafi haɓakar thermal da ƙugiya na dogon lokaci.
Hasara: Yawan tarkacen karfen da ake amfani da shi don ɗora kasan ɗakin majalisar ministocin za su yi girma sosai, kuma tun da nau'in karfe ne, farashin yanayi zai fi sauran kayan.
Amfani da rashin amfani na katako?
Abũbuwan amfãni: Gabaɗaya ana amfani da allunan katako a cikin manyan wurare, amma saboda albarkatun katako na katako suna da sauƙin samu, farashin kayan ado zai ragu.
Hasara: Na dai ce dafa abinci wuri ne mai ɗanɗano, kuma juriya na katako na katako yana da ƙarancin talauci.Bayan lokaci mai tsawo, ko da an sami ƙarin pads, har yanzu za a sami nakasu.Wani lokaci saboda lalacewar tururin ruwa na dogon lokaci, allunan katakon da ke ƙarƙashin pads suma zasu zama m, kuma baƙar fata kuma zai shafi kyawawan halaye.
A gaskiya ma, don la'akari da halin da ake ciki bayan shiga ciki, har yanzu ina ba da shawarar cewa ku zaɓi nau'ikan ƙarfe don kullin katako, don rayuwar sabis ɗin ya daɗe, kuma kada ku damu da shi.Na yi imani kowa zai tuna da sanya abubuwa a ƙarƙashin ɗakunan ajiya lokacin yin ado da shigar da ɗakunan ajiya a nan gaba!
Lokacin aikawa: Agusta-08-2022