Labarai

 • Yadda za a hana quartz dutse countertops daga fashe?

  Yadda za a hana quartz dutse countertops daga fashe?

  Dutsen ma'adini yanzu ya zama ɗaya daga cikin manyan ginshiƙai a cikin kabad, amma dutsen quartz yana da haɓakar zafi da ƙanƙancewa.Ta yaya za mu hana shi?Kafin kafuwa Saboda dutsen quartz yana da haɓakar zafin jiki da ƙanƙancewa, lokacin da ake shigar da ma'aunin dutse na quartz, ya kamata a lura cewa ...
  Kara karantawa
 • Yadda za a tsara kicin ɗin ku?

  Yadda za a tsara kicin ɗin ku?

  Yanzu yankin zane na gidan, ɗakin dafa abinci ba shi da girma sosai, mutane da yawa suna ba da hankali sosai lokacin zayyana ɗakin dafa abinci.Duk da haka, sarari na ɗakin dafa abinci yana da iyaka, amma akwai abubuwa da yawa da ke buƙatar adanawa.Ayyukan da yake ɗauka da yanayin gida suna da matuƙar ban sha'awa ...
  Kara karantawa
 • Muhimmancin gefen hana ruwa

  Muhimmancin gefen hana ruwa

  Kafin a gyara gidan, idan za ku iya fahimtar wasu ilimin da suka dace, za ku iya guje wa kuskuren kuskure.Ɗauki shigarwa na ɗakunan dafa abinci a matsayin misali, abokai da yawa za su shigar da tsiri mai riƙe da ruwa a kan ɗakunan ajiya.Ko da yake ba shi da kyau sosai, yana da tasiri....
  Kara karantawa
 • Kayan dafa abinci daban-daban don zaɓuɓɓuka

  Kayan dafa abinci daban-daban don zaɓuɓɓuka

  Na farko - Quartz Stone: Domestic cabinet countertop handle - quartz stone.Mutane da yawa suna da rashin fahimtar cewa dutsen quartz dutse ne na halitta, amma ainihin kayan dutse na quartz a kasuwa dutsen wucin gadi ne wanda fiye da ...
  Kara karantawa
 • Yadda za a hana quartz dutse countertops daga fashe?

  Yadda za a hana quartz dutse countertops daga fashe?

  Dutsen ma'adini yanzu ya zama ɗaya daga cikin manyan ginshiƙai a cikin kabad, amma dutsen quartz yana da haɓakar zafi da ƙanƙancewa.Ta yaya za mu hana shi?Pre-installation Saboda dutsen ma'adini yana da haɓakar zafi da ƙanƙancewa, lokacin da ake girka ma'aunin dutse na quartz, ya kamata a lura cewa di ...
  Kara karantawa
 • Yadda za a dace da launi na countertops na kitchen da kabad?

  Yadda za a dace da launi na countertops na kitchen da kabad?

  Daidaita launi na kayan dafa abinci da ɗakunan ajiya na iya inganta tasirin kayan ado na kitchen.Ta hanyar daidaita launi mai sauƙi, ana iya samun bambanci mai mahimmanci, kuma ana iya samun riba mai girma tare da ƙananan zuba jari.Idan kasafin ya daidaita, za a yi shi ta hanyar daidaita launi, sannan kuma ...
  Kara karantawa
 • Yadda za a zabar kayan kwalliya a cikin gidan wanka

  Lokacin da kuke shirin gyara gidan ku, ina mamakin ko kun taɓa tunanin irin wannan matsalar.Wato bayan an gyara gidan, tsawon lokacin da mai kula da aikin gida zai yi ya gama aikin gida.Yin aikin gida har yanzu ya rage ga mutum da takamaiman cir...
  Kara karantawa
 • Zai fi kyau sanin shigarwar kwandon shara

  Zai fi kyau sanin shigarwar kwandon shara

  1.top mounted sink Babban kwandon da aka ɗora shine tsohuwar hanyar shigar da 'yan kasuwa na majalisar.Diamita na bakinsa ya fi girma fiye da buɗewar teburin majalisar ministoci.Lokacin shigarwa, ana iya sanya shi kai tsaye a kan countertop tare da manne gilashi don gyara shi.Idan ya karye, gilashin g...
  Kara karantawa
 • Idan ana maganar adon kicin

  Idan ana maganar adon kicin

  Lokacin da yazo da kayan ado na dafa abinci, na yi imani mutane da yawa sun san cewa amfani shine babban abu, bayan haka, sararin samaniya yana aiki kowace rana.Idan kayan ado ba su da amfani, ba kawai zai shafi jin daɗin amfani ba, amma kuma zai shafi yanayin ku lokacin aiki.To menene mafi amfani...
  Kara karantawa
 • Zabi ƙwararrun teburin dafa abinci

  Zabi ƙwararrun teburin dafa abinci

  Ana yawan amfani da kayan dafa abinci a cikin rayuwar yau da kullun, don haka ingancin kayan tebur ɗin kai tsaye yana ƙayyade jin daɗin mutane da ingancin kayan ado.Amma mutane da yawa sun koka da dalilin da ya sa na'urorin quartz da na biya kuɗi masu yawa suka zama masu launin launi, sun zazzage ko ma sun karye bayan ɗan gajeren lokaci ...
  Kara karantawa
 • amfanin High-quality ma'adini dutse countertops

  amfanin High-quality ma'adini dutse countertops

  Ingancin ma'aunin dutse na ma'adini kai tsaye yana ƙayyade ingancin babban majalisar.Kyakkyawan countertop ba wai kawai yana buƙatar samun siffofi na waje kamar kyakkyawan bayyanar, m surface, anti-fouling da karce juriya, amma kuma kare muhalli, antibacterial, high t ...
  Kara karantawa
 • Yadda za a yi ado countertop tare da hukuma?

  Yadda za a yi ado countertop tare da hukuma?

  Shawarar farko ita ce farar tebur ɗin tebur.Fari ya fi dacewa da launi.Ko da wane irin salon da kuka zaɓa don ɗakunan dafa abinci da bango da fale-falen bene, farar countertop ɗin zai bayyana ba zato ba tsammani....
  Kara karantawa